Àpèjúwe
A ti ti plugin yìí ní Agẹmọ 18, 2025, kò sì sí fún ìgbàsílẹ̀. Pípa yìí jẹ́ fún ìgbà díẹ̀, ní ndúródé fún àgbéyẹ̀wò kíkún.
Àwọn àgbéyẹ̀wò
Kò sí àwọn àgbéyẹ̀wò fún plugin yìí.
Àwọn Olùkópa & Olùgbéejáde
“EDD Enhanced Ecommerce” jẹ́ ètò ìṣàmúlò orísun ṣíṣí sílẹ̀. Àwọn ènìyàn wọ̀nyí ti ṣe ìkópa sí plugin yìí.
Àwọn OlùkópaA ti túmọ̀ “EDD Enhanced Ecommerce” sí àwọn èdè agbègbè 2. Ọpẹ́lọpẹ́ fún àwọn atúmọ̀ èdè fún àwọn ìkópa wọn.
Túmọ̀ “EDD Enhanced Ecommerce” sí èdè rẹ.
Ṣe o nífẹ̀ẹ́ sí ìdàgbàsókè?
Ṣàwárí koodu, ṣàyẹ̀wò ibi ìpamọ́ SVN, tàbí ṣe àgbékalẹ̀ sí àkọsílẹ̀ ìdàgbàsókè nípasẹ̀ RSS.